Friday, September 25, 2020

King Kibadeni amchokoza Dk. Msolla

Must Read

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi...

NA WINFRIDA MTOI

KUELEKEA pambano la watani wa jadi, nyota wa zamani wa Simba, amewataka wachezaji wa timu hiyo kuibuka na ushindi mnono dhidi ya Yanga ili kumpa raha mwekezaji wao, Mohammed Dewji ‘Mo’.

Kauli hiyo ya Mkwasa ni kama uchokozi kwa Mwenyekiti wa Yanga, Dk. Mshinso Msolla, viongozi wenzake na wapenzi wa klabu hiyo kwa ujumla.

Simba na Yanga zinatarajia kukutana Januari 4, mwaka huu katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara utakaopigwa Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam.

Kibadeni alizungumza hayo katika hafla ya wanachama na wapenzi wa timu hiyo ya kuonyeshwa Uwanja wa Bunju, Dar es Salaam, baada ya kukamilika.

Alisema mwekezaji huyo anafanya mambo makubwa na kujitoa kwa dhati kuisadia klabu hiyo kupiga hatuam hivyo ni jukumu la wachezaji kujituma na kujitoa uwanjani kwa kila mechi.

“Ni kitu kikubwa kimefanyika, haijawahi tokea kwa miaka yote, nawaomba wachezaji ili kurudisha fadhila ni kufanya vizuri, tena nataka mechi ijayo na Yanga tushinde, hii itakuwa furaha pekee kwa mwekezaji wetu,” alisema Kibadeni.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu yao ni kuwa na mwendelezo...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi tatu kila mchezo, wakianzia mechi...

CHAMA GUMZO KILA KONA

NA WINFRIDA MTOI KIWANGO kilichoonyeshwa na kiungo wa Simba, Clatous Chama katika mchezo wa juzi wa Ligi Kuu Tanzania...

United ‘kimeo’ yamtoa povu Evra

MANCHESTER, EnglandBEKI wa zamani wa Manchester United, Patrice Evra, amekerwa na namna mambo yanayoendelea katika klabu hiyo, hasa ishu za usajili.
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -