Tuesday, October 20, 2020

KIUNGO ANAYEWANIWA YANGA AITAJA SIMBA

Must Read

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu...

NA ESTHER GEORGE


KIUNGO wa Mbeya City anayewaniwa na Yanga, Kenny Ally, ameitaja Simba kama timu iliyowasumbua zaidi kwenye mzunguko wa kwanza wa Ligi Kuu Tanzania Bara.

Katika mchezo baina ya timu hizo, Simba iliibuka na ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya Mbeya City.

Akizungumza na BINGWA jana, Kenny alisema mchezo kati yao na Wekundu hao ndio ulikuwa mgumu zaidi kutokana na ubora wa wapinzani wao.

“Simba walitupa wakati mgumu sana, tulipambana lakini mwisho wa siku wakatufunga, tunajipanga upya ili tutakaporudi mzunguko wa pili tuweze kufanya vizuri zaidi,” alisema Kenny.

Kiungo huyo anatajwa kuwaniwa na Yanga ambayo inataka kuimarika eneo la kiungo wa ukabaji ambalo kwa mujibu wa aliyekuwa kocha wa timu hiyo, Hans van der Pluijm, limekuwa likipwaya.

Xxxxxxxxxxxx

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...

Malale aitisha Yanga

NA ZAINAB IDDY KOCHA Mkuu wa timu ya Polisi Tanzania, Malale Hamsini, amezisikia sifa za kocha mpya wa Yanga,...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -