Friday, December 4, 2020

Kocha apokea kipigo kwa shingo upande

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

 NA  VICTORIA GODFREY

KOCHA wa timu ya Mwadui, Khalid Adam, amesema amesikitishwa na kipigo cha mabao 6-1 kutoka kwa JKT Tanzania na sasa wanaelekeza nguvu katika mchezo unaofuata dhidi ya Simba.

Mwadui walipata kipigo hicho katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara uliochezwa juzi kwenye Uwanja wa Mwadui Complex, mkoani Shinyanga.

 Akizungumza na BINGWA kwa simu kutoka Shinyanga jana, Adamu alisema  wachezaji walifanya makosa, hivyo anakwenda kuyafanyia  kazi kasoro zote zilizojitokeza ili waweze kupata ushindi mchezo ujao.

Adam alisema kwa sasa nguvu zote wanazielekeza katika maandalizi ya mchezo ujao dhidi ya Simba utakaochezwa Jumamosi kwenye Uwanja wa Uwanja wa Uhuru, jijini Dar es Salaam.

“Jana (juzi) tumepoteza matokeo hayajanifurahisha  na nimepokea kwa masikitiko makubwa, kwani ukiruhusu zaidi ya magoli matatu lazima ufungwe, hatuna jinsi, hivyo tunaangalia zaidi mchezo na Simba,” alisema Adam.

Mwadui wanashika nafasi ya 13 katika msimamo wa ligi hiyo kutokana na pointi tisa, baada ya kucheza michezo tisa, ikishinda michezo mitatu na kupoteza mitano.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -