Monday, November 30, 2020

KOCHA BURUNDI ASIKITIKA KUMKOSA SAMATTA

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA SALMA MPELI,

KOCHA wa timu ya Taifa ya Burundi, Niyungeko Alain Olivier, amesikitika kukosa kumwona mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania, Mbwana Ally Samatta, katika mechi yao dhidi ya Taifa Stars, mchezo wa kirafiki uliopigwa juzi kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

Akizungumza baada ya kumalizika kwa mchezo huo ambao Stars iliibuka na ushindi wa mabao 2-1, Alain alisema alitarajia kumuona Samatta akiwa na kikosi chake cha Stars lakini ilishindikana kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo.

Samatta aliondoka nchini hivi karibuni baada ya kuitumikia Stars kwenye mchezo wao dhidi ya Bostwana ambao unatambulika kwenye kalenda ya Shirikisho la soka la Kimataifa (FIFA), ambapo alifunga mara mbili katika ushindi wa mabao 2-0.

Alain alitarajia timu yake kukutana na Samatta ili waweze kujifunza kitu kutoka kwake, kwani yeye ni mchezaji mkubwa anayecheza soka la kulipwa kwenye klabu ya Genk ya Ubelgij.

“Nilitarajia kumwona Samatta uwanjani ili angalau wachezaji wangu wajifunze kitu kutoka kwake, kwani yeye ni mchezaji mzoefu na anayecheza soka la kulipwa barani Ulaya,” alisema Alain.

Previous articleMAVUGO: DIDA MWEPESI SANA KWANGU
Next articleMWAGITO:
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -