Friday, December 4, 2020

Kocha Singida United atamba hawatawaacha salama Namfua

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

NA WINFRIDA MTOI                                            

KOCHA wa Singida United, Ramadhan Nsanzurwimo, amesema baada ya kurejea kwenye uwanja wao wa nyumbani wa Namfua, hawatakubali kufungwa.

 Kwa muda mrefu Singida United ilikuwa inatumia  Uwanja wa Sheikh Amri Abeid, jijini Arusha,  baada ya Bodi ya Ligi  kuufungia ule wa Namfua kutokana na kukosa sifa ya kuchezea Ligi Kuu Tanzania Bara na michuano  mingine.

Akizungumza na BINGWA jana, Nsanzurwimo  alisema ana furaha kurudi  kwenye  uwanja wao wa  nyumbani kwa kuwa watakuwa wanacheza mbele ya mashabiki wao.

“Tumerudi nyumbani, tumeshinda bao 1-0 dhidi ya Ruvu Shooting, naomba mashabiki watupokee na kutupa sapoti kubwa, nina uhakika tutafanya vizuri,” alisema Nsanzurwimo.

Alisema usajili aliofanya wa kuongeza wachezaji wapya wenye uzoefu, unatosha kabisa kukifanya kikosi hicho kuonesha ushindani katika michezo ya Ligi Kuu Bara.

Tayari Singida United imewasajili  Haruna Moshi ‘Boban’, Athuman Idd ‘Chuji’,  Ame Ali na Muharami Issa “Marcelo”  waliomtwaa kwa mkopo Yanga.

@@@@@@@@@

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -