Friday, September 25, 2020

Kocha Stand: Wachezaji wangu wanabweteka

Must Read

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi...

NA GLORY MLAY

LICHA ya Stand United kushinda mabao 3-0 katika mchezo wa Ligi Daraja la Kwanza Tanzania Bara dhidi ya Sahare All Stars, kocha wa timu hiyo, Ally Mngazija,  amesema wachezaji wake wanabweteka mapema.

 Stand United  iliibuka huo katika mchezo uliochezwa wiki iliyopita kwenye Uwanja wa Kambarage mkoani Shinyanga.

Akizungumza na BINGWA juzi, Mngazija alisema wachezaji wake wangepambana vilivyo wangekufunga mabao mengi zaidi katika mchezo huo.

 “Wachezaji wangu inafikia wakati wanadharau mchezo, tunakuwa tunaanza kwa kasi kipindi cha kwanza, baadaye wanabweteka,” alisema Mngazija.

Stand United inapigania kurejea Ligi Kuu Tanzania Bara msimu ujao baada ya kushuka daraja msimu uliopita kutokana na kufanya vibaya baadhi ya michezo yake.

@@@@@

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu yao ni kuwa na mwendelezo...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi tatu kila mchezo, wakianzia mechi...

CHAMA GUMZO KILA KONA

NA WINFRIDA MTOI KIWANGO kilichoonyeshwa na kiungo wa Simba, Clatous Chama katika mchezo wa juzi wa Ligi Kuu Tanzania...

United ‘kimeo’ yamtoa povu Evra

MANCHESTER, EnglandBEKI wa zamani wa Manchester United, Patrice Evra, amekerwa na namna mambo yanayoendelea katika klabu hiyo, hasa ishu za usajili.
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -