Wednesday, October 28, 2020

KOCHA WA VIJANA KIKAPU AWAPA TANO WAZAZI

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA SHARIFA MMASI

KOCHA wa mpira wa kikapu nchini, Bahati Mgunda, amewapa tano wazazi kutokana na kuwaruhusu vijana chipukizi  kujiunga na klabu mbalimbali kwa lengo la kujifunza mchezo huo.

Akizungumza na BINGWA jana,  Mgunda alisema zaidi ya wachezaji 300 chipukizi wamepita katika mikono yake na wengi wao wanaendelea kufanya vema katika michuano mbalimbali  ya kitaifa na kimataifa.

Mgunda alisema anawashukuru wazazi  kwa kuonyesha moyo wa kizalendo wa kuwaruhusu vijana wao kujiunga na klabu za mpira wa kikapu, ambao una manufaa kwa mchezaji na taifa kwa ujumla.

“Tangu nianze kufundisha vijana chipukizi namna ya kuwa wachezaji bora wa kikapu, zaidi ya vijana 300 wamepita katika mikono yangu na mpaka sasa wapo salama wanaendelea kufanya vema katika michuano ya kitaifa na kimataifa,” alisema Mgunda.

Mgunda alisema ni vema wazazi watambue kuwa mpira wa kikapu una faida kwa wachezaji, muhimu ni kuhakikisha wanawapa moyo vijana wao na kufuatilia maendeleo yao.

“Mahala popote penye maendeleo lazima pawe na nguvu zaidi ya mtu mmoja, kwa maana hiyo kocha pekee hana uwezo wa kumfanya mchezaji afikie malengo yake yote, kuna kila sababu ya wazazi kuungana na walimu katika kuhakikisha wanakwenda sambamba kutimiza ndoto za  vijana hao,” alisema.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -