Wednesday, January 20, 2021

KUMBE HARMONIZE ANAUKANYAGA MPIRA HASWA!

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA JESSCA NANGAWE

MASHABIKI wa Bongo Fleva wanamtambua msanii kutoka kundi la Wasafi, Harmonize kutokana na kipaji chake cha kuimba tu, lakini kumbe jamaa pia ni mkali sana kwenye soka.

Akizungumza na DIMBA, Harmonize alisema, amekuwa shabiki mkubwa wa mpira wa miguu na mbali ya ushabiki, ana uwezo mkubwa kucheza, ukiachilia mbali kuimba.

“Watu wananitambua kama msanii tu, lakini nataka mashabiki wajue kama mimi naumiliki mpira vilivyo…nilikuwa sikosi mechi za ndondo uswahilini kabla muziki haujanikolea na hata nikiitwa kuichezea Majimaji ama Ndanda nipo tayari, kwa kuwa pia ni mtu wa mazoezi sana,” alisema Harmonize.

Alisema muda mwingi amekuwa akitumia kufanya mazoezi ili kuweka mwili wake sawa.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -