Sunday, January 17, 2021

KUMBE HATA FERGUSON ANAIOGOA MADRID

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

MADRID, Hispania

KIKOSI cha sasa cha Real Madrid kimeonekana kumtisha kocha wa zamani wa Manchester United, ambapo amesema haitakuwa rahisi kwa timu nyingine kutamba kwenye Ligi ya Mabingwa Ulaya.

Katika michuano ya mwaka huu, Madrid wamepangwa na Kundi H wakiwa na Borussia Dortmund, Tottenham na APOEL.

Ferguson alisema ni kweli Juventus wako sawa kwa sasa, lakini kuivua Madrid taji la michuano hiyo itabaki kuwa stori.

Msimu uliopita, Madrid waliweka historia ya kuwa timu ya kwanza kubeba mara mbili mfululizo taji hilo, baada ya kuwachapa Juve mabao 4-1, katika mchezo wa fainali.

Mkongwe huyo raia wa Scotland alidai kwamba haoni sababu ya kocha Zinedine Zidane kukosa ubingwa wake wa 13.

“Nafikiri Juventus wanatawala ligi ya Italia. Wamekuwa wakifanya hivyo kwa miaka sita iliyopita. Wana kocha mzuri,” alisema Ferguson.

“Unatakiwa kuelewa jinsi Real Madrid walivyo wazuri kwa sasa. Ni timu iliyokomaa, wamekuwa pamoja kwa miaka mitatu, minne, na mitano.”

Juve wako Kundi D, ambapo watachuana na Barcelona, Sporting Lisbon na Olympiacos katika kuisaka nafasi ya kucheza hatua ya 16 bora.

Aidha, Ferguson aliwaeleza waandishi wa habari kwamba, anaisikitikia Liverpool katika harakati zake za kumzuia kiungo wake, Philippe Coutinho.

Kabla ya kufungwa kwa dirisha la usajili jana, Coutinho alikuwa akifukuziwa kwa udi na uvumba na mabosi wa Barca, ambao waliweka mezani kiasi cha Pauni milioni 199.

Liver walitajwa kuzitolea nje ofa tatu za Barca, wakisistiza kuwa, Mbrazil huyo mwenye umri wa miaka 25 ana umuhimu mkubwa kikosini, hivyo hawako tayari kumpiga bei kwa kiasi chochote cha fedha.

 

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -