Thursday, October 22, 2020

KUMBE MIWANI ILIMHARIBIA BENTEKE LIVERPOOL

Must Read

UKITELEZA KWISHNEI

NA ASHA KIGUNDULAMIAMBA ya soka nchini, Simba na Yanga, leo wana vibarua vigumu vya kusaka pointi zote...

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

MERSEYSIDE, Liverpool

WAKATI mshambuliaji Christian Benteke alipoondoka Liverpool, wengi wao walijua hahitajiki tena na kocha Jurgen Klopp, lakini hawakujua sababu ya kwanini hahitajiki.

Benteke alisajiliwa Liverpool na kocha wa zamani wa klabu hiyo, Brendan Rodgers, kutoka Aston Villa kwa dau la pauni milioni 32.5 mwaka 2015, lakini baada ya kocha huyo kutimuliwa na mikoba yake kupewa Klopp, Benteke alijikuta akipata wakati mgumu wa kumshawishi Klopp kiuchezaji.

Katika mahojiano aliyofanyiwa Klopp na gazeti la Liverpool Echo, kocha huyo alitania kwa kusema kuwa kitendo cha mshambuliaji huyo kuivunja miwani yake walipokuwa wanashangilia ushindi mtamu wa mabao 5-4 ndicho kilichofanya amuuze.

“Iliharibika kabisa na aliyeivunja alikuwa ni Benteke. Hivyo nitoe onyo kwa wengine, yeyote atakayevunja miwani yangu ya sasa atauzwa tu!” alichimba mkwara Klopp.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

UKITELEZA KWISHNEI

NA ASHA KIGUNDULAMIAMBA ya soka nchini, Simba na Yanga, leo wana vibarua vigumu vya kusaka pointi zote...

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na Staa Wako, safu inayokupa nafasi...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -