Thursday, October 22, 2020

LAMPARD KUIBANIA CHELSEA KOMBE LA CARABAO?

Must Read

UKITELEZA KWISHNEI

NA ASHA KIGUNDULAMIAMBA ya soka nchini, Simba na Yanga, leo wana vibarua vigumu vya kusaka pointi zote...

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

LONDON, England

RATIBA ya mechi za mzunguko wa nne Kombe la Carabao imetangazwa na timu ya Derby County inayonolewa na Frank Lampard, itachuana na Chelsea.

Itakuwa ni mara ya kwanza kwa Lampard kurudi Stamford Bridge kama kocha wa timu nyingine dhidi ya Chelsea ambayo aliwahi kuichezea miaka ya nyuma.

Derby ilifanikiwa kutinga katika hatua hiyo baada ya kuing’oa Manchester United kwa mikwaju ya penalti wiki iliyopita, ambapo ilikuwa ni vita kati ya Lampard na kocha wake wa zamani, Jose Mourinho.

Lakini, katika mechi za mzunguko ujao Lampard ataiongoza timu yake hiyo dhidi ya vigogo wa Ligi Kuu England, Chelsea.

Je, ataibania timu yake hiyo ya zamani, hiyo siku ya Oktoba 29?

Mechi nyingine ni hizi hapa:

West Ham v Tottenham

Man City v Fulham

Arsenal v Blackpool

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

UKITELEZA KWISHNEI

NA ASHA KIGUNDULAMIAMBA ya soka nchini, Simba na Yanga, leo wana vibarua vigumu vya kusaka pointi zote...

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na Staa Wako, safu inayokupa nafasi...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -