Wednesday, January 20, 2021

Ligi ya vijana ngazi ya Taifa kuanza Juni

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA MWANDISHI WETU

SHIRIKISHO la Soka Tanzania (TFF), limesema Ligi ya Vijana Ngazi ya Taifa chini ya umri wa miaka 15 na 17 itaanza Juni mwaka huu.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotumwa jana kwenye vyombo vya habari na Ofisa Habari na Mawasiliano wa TFF, Clifford Ndimbo, kwa sasa ligi  hiyo inaendelea ngazi ya wilaya.

Taarifa hiyo ilisema  imeanzisha kwa juhudi za  TFF katika harakati za kuendelea kuwekeza katika soka la vijana.

Ilisema ligi ya vijana ngazi ya wilaya inatarajia kumalizika mwishoni mwa Aprili, baadaye kuendelea ngazi ya mkoa Mei, mwaka huu.

Taarifa hiyo ilisema TFF inaendelea kuwekeza katika soka la vijana ambako ni msingi wa maendeleo ya soka.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -