Monday, January 18, 2021

LIUZIO: YANGA CHONGENI TUKIKUTANA MMEKWISHA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA SAADA SALIM

STRAIKA wa Simba, Juma Luizio, amewaambia Yanga wafanye wanalojua lakini mwisho wa siku watakapokutana watawaachia pointi tatu na kuwarudisha kileleni.

Simba na Yanga zitashuka dimbani Februari 25 katika pambano la Ligi Kuu Tanzania Bara, litakalopigwa kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

Simba inakamata nafasi ya pili katika msimamo wa Ligi Kuu Tanzania  Bara ikiwa na pointi 48, ikitofautiana kwa pointi moja na wapinzani wake Yanga iliyo kileleni ikiwa na pointi 49.

Luizio ameliambia BINGWA kuwa hatua ya kuachwa pointi moja na mahasimu wao hao haina maana ndio wameondolewa katika kinyang’anyiro cha ubingwa msimu huu, badala  yake anaamini vita bado kali baina yao.

“Mechi bado nyingi, ni mategemeo yangu baada ya ushindi dhidi ya Majimaji, kasi yetu itakuwa hiyo hiyo mpaka mwisho wa msimu, nataka kuwaambia Yanga kuwa waruke ruke lakini tutakapokutana wajiandae  kuturudisha kileleni,” alisema.

Luizio alisema licha ya upinzani mkali wanaoutarajia katika mechi zao zijazo, bado wana nafasi kubwa ya kufanya vizuri na kutwaa ubingwa msimu huu.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -