Tuesday, January 19, 2021

LIVER VS CHELSEA NANI KUCHEKA LEO PALE ANFIELD?

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

LONDON, England

LEO macho na masikio ya mashabiki wa Ligi Kuu England yataelekezwa kwenye Uwanja wa Anfield ambapo wenyeji Liverpool watakuwa wakiwakaribisha Chelsea.

Haitokuwa kazi nyepesi kwa Liver kubaki na pointi tatu kwani msimu huu Chelsea wameonekana kuja kivingine hasa baada ya ujio wa kocha Antonio Conte.

Lakini, mashabiki wa Liver watakuwa wakijivunia kurejea kwa ‘fundi’ wao Sadio Mane ambaye alikuwa Afrika kwenye michuano ya Afcon 2017.

Liver wanaingia kwenye mchezo huo wakiwa nafasi ya nne kwenye msimamo wa Ligi Kuu England, baada ya kujikusanyia pointi 45.

Wapinzani wao Chelsea wako kileleni  wakiwa na pointi 55 walizochuma katika michezo 22.

Katika mechi ambayo Chelsea imecheza na Liver pale Anfield, Chelsea wameshinda mara 13, huku wenyeji hao wakiibuka na ushindi katika michezo 48.

Lakini sasa, Chelsea hawajapoteza mechi tano zilizopita ambazo wamefika uwanjani hapo.

Idadi hiyo ilishuhudia wakishinda mara mbili na kutoa sare tatu.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -