Wednesday, October 21, 2020

LUGOLA AWAGEUKIA NYOTA SIMBA

Must Read

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu...

NA MWANDISHI WETU


BAADA ya Simba kutoka sare ya kufungana bao 1-1 na Asante Kotoko ya Ghana katika mchezo wa Tamasha la Simba ‘Simba Day’, Waziri wa Mambo ya Ndani nchini, Kange Lugola, amewataka wachezaji wa timu hiyo  kuthamini nembo ya klabu hiyo ili kuleta matokeo chanya.

Mchezo huo ulichezwa juzi kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

Lugola  aliyasema hayo  katika hafla ya chakula cha usiku iliyoandaliwa maalumu kwa ajili kuwapongeza wachezaji wa Simba na Asante Kotoko iliyofanyika katika Hoteli ya Serena, Dar es Salaam juzi.

“Wachezaji wajue thamani ya nembo ya Simba na kila wanachokifanya wajue matokeo yake yatakuwa katika faida ipi kwa timu na klabu yao kwa ujumla.

“Ili kuifurahisha Serikali ya Awamu ya Tano chini ya JPM (John Pombe Magufuli), basi hakuna budi Simba kukunjua makucha yake na kuonyesha uhalisia wa mnyama Simba kwa vitendo. Tunataka kuona mnyama akiunguruma, si  eti Simba akiona swala anakula,” alisema.

Katika hatua nyingine, Waziri huyo  alisisitiza kulivalia njuga suala la utengenezaji wa jezi feki.

Lugola aliwataka viongozi wa Simba kwenda ofisini kwake kwa lengo la kupanga mkakati utakaofanikisha oparesheni maalumu ya kuwanasa kwa urahisi wote wanaohujumu mali zao.

“Viongozi mjipange tufanye operesheni, ninaahidi hawatarudia na suala hilo kuwa historia labda nisiendelee kuwa waziri.

“Ninataka kuona wenye nembo wazalishe peke yao, wajanja wakae mbali kabisa,” aliongeza.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...

Malale aitisha Yanga

NA ZAINAB IDDY KOCHA Mkuu wa timu ya Polisi Tanzania, Malale Hamsini, amezisikia sifa za kocha mpya wa Yanga,...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -