Friday, December 4, 2020

LUIZIO AWAOTA MABEKI WA URA

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

NA SAADA SALIM, ZANZIBAR

MSHAMBULIAJI wa Simba, Juma Luizio, amewaota mabeki wa URA ya Uganda kutokana na shughuli pevu aliyoipata katika mchezo wa makundi wa Kombe la Mapinduzi, uliomalizika kwa kutoka sare tasa kwenye Uwanja wa Amaan, visiwani hapa.

Akizungumza na BINGWA jana, Luizio alisema kamwe hatawasahau mabeki wa timu hiyo, ambao walikuwa ni kikwazo kwake kufunga bao katika mchezo huo uliochezwa Jumapili iliyopita kwenye uwanja huo.

Luizio alisema kati ya mabeki waliokutana nao kwenye michuano hiyo wale wa URA ni kiboko kutokana na uwezo wao wa kukaba na kuzuia mashambulizi.

Alisema katika michezo minne aliyocheza kwenye michuano hiyo,  hajaona mabeki wengine waliomsumbua,  licha ya kutoka sare tasa na Yanga katika mchezo wa nusu fainali uliochezwa juzi kwenye Uwanja wa Amaan.

Luizio alisema katika timu zote walizokutana nazo mabeki wa URA walimsumbua kupita kiasi kutokana na mfumo waliokuwa wakiutumia katika mchezo wao.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -