Thursday, November 26, 2020

Lwandamina asubiri Ripoti ya Pluijm

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA HUSSEIN OMAR

HUKU dirisha dogo la usajili likiwa limefunguliwa juzi, kocha mpya wa Yanga, Mzambia Goerge Lwandamina, anatarajiwa kufanya usajili kulingana na mapendekezo ya ripoti atakayokabidhiwa na mtangulizi wake, Hans van der Pluijm.

Lwandamina anatarajiwa kupokea ripoti kutoka kwa Pluijm wakati wowote kuanzia sasa, ripoti ambayo ataifanyia kazi baada ya wachezaji kurejea kutoka kwenye mapumziko.

Ripoti hiyo pamoja na mambo mengine, itakuwa imeainisha mapungufu yaliyojitokeza kwenye michuano ya kimataifa iliyoshiriki timu hiyo na ile ya Ligi Kuu Tanzania Bara mzunguko wa kwanza.

Kwa mujibu wa kigogo mmoja kutoka ndani ya timu hiyo, aliliambia BINGWA kuwa, katika ripoti ya awali ya Pluijm iliainisha mahitaji ya kiungo mkabaji, beki wa kushoto na straika.

“Kocha Lwandamina amekuwa akiifuatilia kwa karibu sana timu kupitia mikanda ya video kuanzia michuano ya kimataifa, ameshauri akutane na wachezaji wote awaone, lakini pia apitie ripoti ya Pluijm na benchi lake pamoja na kukaa nao wote kama itawezekana kisha washauriane namna ya kujenga kikosi imara,” alisema mtoa habari wetu.

“Kwanza kocha kasema timu inawapiga vichwa wawili tu ambao ni Andrew Vicent (Dante) na Vicent Bossou kwa hiyo anahitaji kiungo mmoja mkabaji ambaye naye pia atakuwa na uwezo mkubwa kupiga mipira ya vichwa na si kukaba tu ili aweze kuwa na timu bora,” alisema.

Kocha huyo yupo nchini kwa wiki moja akiwa amefichwa kwenye moja ya hoteli kubwa hapa nchini na bado Yanga haijaweka wazi ujio wake wala kuamua kutangaza jambo lolote kuhusiana na benchi lake ya ufundi.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -