Sunday, November 29, 2020

Majembe mawili Simba kuikosa Majimaji

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA MARTIN MAZUGWA

SIMBA wanatarajia kuwakosa wachezaji wawili tegemeo, kiungo  Mwinyi Kazimoto na beki wa kati, Method Mwanjale, katika mechi ya Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara dhidi ya Majimaji, itakayochezwa kesho kwenye Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam.

Mwanjale alipata mchubuko wa nyama katika paja kwenye mechi iliyopita dhidi ya Azam, iliyochezwa Uwanja wa Uhuru na wao kushinda bao 1-0.

Mwinyi atakosa mechi ya pili  baada ya kuumia goti katika mechi ya Mtibwa Sugar  iliyochezwa Septemba 11, mwaka huu,  kwenye Uwanja wa Uhuru na kuibuka na ushindi wa mabao 2-0.

Akizungumza na BINGWA jana, Kocha Mkuu wa Simba, Joseph Omog, alisema  anatarajia kuwakosha wawili hao katika kikosi chake kitakachocheza na Majimaji kutokana na kuwa majeruhi.

Omog alisema anatarajia kuwatumia wachezaji wengine kuziba nafasi zao, kwani malengo yake ni kuibuka na ushindi ili kuendelea kuongoza katika msimamo wa ligi hiyo.

Alisema kikosi chake kina wachezaji wengi ambao anaweza kuwatumia katika mechi hiyo, ambayo ni muhimu kwake kupata pointi tatu.

Omog alisema pamoja na mechi hiyo haitakuwa rahisi kwao kushinda, lakini itakuwa ni kipimo kizuri kuendea pambano lao la watani wa jadi Yanga litakalochezwa Oktoba mosi, mwaka huu, kwenye Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam.

Alisema anaendelea kukiboresha kikosi chake katika mazoezi yanayoendelea kwenye Uwanja wa Boko Veterani ili  kukijengea ufiti zaidi.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -