Friday, October 30, 2020

Manara aibuka na mpya ya kuwakera watu

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA WINFRIDA MTOI

SIMBA imekuja na kauli mbiu mpya kuelekea mechi ya watani wa jadi, itayopigwa Oktoba 18, mwaka huu kutokana na matokeo yatakayopatikana ambayo ni ‘Zin Zala Day’.

Simba ambayo imetoka kupata ushindi mnono katika mechi zake mbili zilizopita nyumbani, itacheza na JKT Tanzania keshokutwa kwenye Uwanja wa Jamhuri, Dodoma.

Wanamsimbazi hao wanajiamini kutokana na kikosi chao na matokeo ya mwisho dhidi ya watani wao Yanga kwa kuwafunga mabao 4-1, Julai mwaka huu kwenye Dimba la Mkapa, jijini Dar es Salaam.

Tambo za kuelekea mchezo huo tayari zimeanza kila kona, huku Simba ikionekana kutamani zaidi siku hiyo ifike wakiamini wataendeleza ubabe.

Kwa mujibu wa  Mkuu wa Idara ya Habari Simba, Haji Manara, watatumia mchezo na JKT Tanzania kama maandalizi ya kuikabili Yanga kwa sababu kutakuwa na mapumziko ya kupisha ratiba ya timu ya Taifa, Taifa Stars.

Alisema mchezo wao wa Oktoba 11, waliotakiwa kucheza baada ya JKT Tanzania, umeahirishwa, hivyo wakitoka Dodoma, kitakachofuata ni Yanga.

“Tunakwenda kucheza mechi ya mwisho kabla ya kukutana na watani wetu Yanga tarehe 18, mchezo wetu wa tarehe 11 umeahirishwa kutokana na ratiba ya mchezo wa  timu ya Taifa, Taifa Stars.

“Naamini katika kipindi hicho, mwalimu atakuwa amekamilisha program za maandalizi yake, tunajua matokeo yatakavyokuwa na mtani wetu ni ‘zin zala day’,” alisema.

Katika hatua nyingine, Manara alisema kikosi chao kinatarajia kuondoka leo, kuelekea Dodoma lakini kitalala Morogoro kufanya sherehe za ubingwa na mashabiki  wao, walioomba kufanya hivyo.

“Mashabiki waliomba timu ipitie Morogoro ili walione kombe la ubingwa, Ijumaa tutakuwa na kombe hilo Moro kila shabiki atapata fursa ya kuliona na Jumamosi tutakwenda Dodoma,” alisema.

Manara alieleza kikosi chao kipo vizuri, wakiwa hawana majeruhi zaidi ya Gerson Fraga na John Bocco ambaye anaendelea vizuri na program ya mwalimu na huenda wiki ijayo akarejea uwanjani.

Manara aliwataka mashabiki wote wa Simba wa Jiji la Dodoma na wale wa mikoa ya jirani, kujitokeza uwanjani Jumapili kuipa sapoti timu yao.

“Tunaomba mashabiki wote wa Simba wajitokeze uwanjani, hata wale wa Yanga pia tunawaruhusu waje na jezi zao kutuzomea, hakuna atakayepigwa wala kufinywa, Simba ni wastaarabu na wakizomewa waona raha na  kuwaongezea mzuka wachezaji,” alisema Manara.

Previous articleAdui wa Kagere atajwa
Next articleSIMBA HII UTATOKAJE
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -