Thursday, October 29, 2020

MARADONA ATAKA TIMU YAKE ISAFIRI KWA NDEGE BINAFSI

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

CULIACAN, Mexico


 

KOCHA mpya wa timu ya Dorados inayoshiriki Ligi Daraja la Pili nchini Mexico, Diego Maradona, ameanza mipango ya kuifanya klabu hiyo kuishi kifalme, akitaka usafiri uwe ni wa ndege binafsi katika kila mechi za ugenini.

Gwiji huyo wa soka wa Argentina alikubali kusaini mkataba wa miezi 11 ya kuinoa timu hiyo, ambayo kwa sasa inakamata nafasi ya 13 katika msimamo wa ligi hiyo ya daraja la pili nchini Mexico.

Katika mkataba huo, Maradona atakuwa anakusanya mshahara wa pauni 138,000 kwa mwezi na utaongezwa zaidi kama atafanikiwa kuipandisha daraja timu hiyo ingawa katika michezo sita ya ufunguzi wa ligi, Dorados haijashinda hata mmoja.

Lakini kwa mujibu wa vyanzo vya habari, kabla Maradona hajakubali kuinoa timu hiyo alisisitiza kwamba yeye na wachezaji wake watasafiri kwa kutumia ndege binafsi, badala ya mabasi na ndege za madaraja ya uchumi.

Pia klabu hiyo iliripotiwa kukubali suala la kukodi eneo la kifahari la makazi lililo na bwawa la kuogelea, ambalo lipo nje kidogo ya Jiji la Culiacan, karibu na uwanja wa mazoezi wa Dorados.

Maradona, ambaye aliwahi kuzichezea klabu za Barcelona na Napoli, kwa sasa anaishi katika hoteli ya nyota nne iitwayo Hotel Lucerna, sehemu ambako analindwa na ‘bodigadi’ kwa saa 24.

Ikumbukwe kuwa Maradona alitambulishwa kuwa kocha wa timu hiyo mapema wiki hii na alisema kwamba kazi yake hiyo mpya ni kama ‘amezaliwa upya’ baada ya kukabiliwa na vita ya kuachana na matumizi ya dawa za kulevya, ulevi na unene uliopitiliza

Alisema kwa sasa ana jukumu zito la kuisaidia Dorados na anaona ni sawa na kumbeba tembo kwenye mabega yake.

“Tutaingia uwanjani kujaribu kushinda mechi, maana mimi huwa sivutiwi na mchezo wa kujilinda,” alisema Maradona katika mkutano wake huo wa kwanza na waandishi wa habari.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -