Wednesday, October 28, 2020

MASHABIKI BARCA WAMTIMUA PIQUE

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

CATALUNYA, Hispania


 

KWA kiwango kibovu alichokionesha katika mchezo wa Jumatano ya wiki hii dhidi ya Leganes, mashabiki wa Barcelona wamemtaka Gerard Pique kustaafu.

Ukiwa ni mwendelezo wa ‘maboko’ yake tangu kuanza kwa msimu huu, Pique alifanya kosa lililoipa Leganes bao la ushindi wakati mchezo huo ukiwa na matokeo ya sare ya bao 1-1.

Kabla ya kosa lake hilo, Pique, mwenye umri wa miaka 31, ambaye alianza kuichezea Barca mwaka 2008, wababe hao wa Catalunya walitangulizwa na bao la Philippe Coutinho (dk 21), lakini Nabil El Zhar alisawazisha.

Mmoja kati ya mashabiki wanaoamini uwezo wa Mhispania huyo umefikia mwisho, hivyo anatakiwa kustaafu, alitumia ukurasa wake wa twitter kuandika: “Hii ni mara ya pili Pique anatufanyia hivi, siwezi kuvumilia tena.”

              

 

 

 

 

 

 

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -