Tuesday, October 27, 2020

MATOLA AMUOTA SALAMBA

Must Read

Boni Mwaitege amkalisha Mgogo

NA VALERY KIYUNGU KUPITIA shindano la Nani Zaidi linaloendeshwa na redio Passion Fm ya...

Mzuka warudi tena kwa s2kizzy

NA CHRISTOPHER MSEKENA SIKU chache baada ya kuvamiwa na kufanyiwa uharibifu wa studio zake...

The Yeamen waipiga ‘Shoti’

NA JEREMIA ERNEST MSANII kutoka kundi la The Yeamen, Suma Toto, amewaomba mashabiki wa...

NA TIMA SIKILO


 

KOCHA Mkuu wa Lipuli, Suleiman Matola, amesema bado pengo la mshambuliaji Adam Salamba halijapata mbadala wake.

Salamba, ambaye alisajiliwa na Simba, alikuwa mshambuliaji tegemeo ndani ya kikosi hicho, ndiyo maana Matola amekiri wazi kwamba kuna pengo kwenye kikosi chake tangu aondoke.

Akizungumza na BINGWA juzi, Matola alisema Salamba alikuwa na mchango mkubwa sana kutokana na uwezo aliokuwa nao na kwamba anatafuta namna bora ya kuwasuka washambuliaji wake ili kumsahau kabisa.

“Bado tuna pengo la Salamba, kwani alikuwa na msaada mkubwa kwenye kikosi chetu, tunaendelea kufanya juhudi za kuwasuka washambuliaji waliopo ili kuhakikisha wanafanya vizuri,” alisema.

Akizungumzia Ligi Kuu Tanzania Bara msimu huu, alisema timu nyingi zimejiandaa vizuri, ndiyo maana Ligi inakuwa ngumu, lakini yeye na kikosi chake watahakikisha wanapata matokeo mazuri kila mchezo.

“Hakuna timu rahisi, ndiyo maana unaona ligi ni ngumu, lakini yote kwa yote sisi Lipuli tumejiwekea malengo ya kuhakikisha tunafanya vizuri katika mechi zetu zote,” alisema.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Boni Mwaitege amkalisha Mgogo

NA VALERY KIYUNGU KUPITIA shindano la Nani Zaidi linaloendeshwa na redio Passion Fm ya...

Mzuka warudi tena kwa s2kizzy

NA CHRISTOPHER MSEKENA SIKU chache baada ya kuvamiwa na kufanyiwa uharibifu wa studio zake za Pluto Republic, prodyuza nyota...

The Yeamen waipiga ‘Shoti’

NA JEREMIA ERNEST MSANII kutoka kundi la The Yeamen, Suma Toto, amewaomba mashabiki wa Bongo Fleva kuendelea kulipa sapoti...

JB Maeba atimiza ndoto zake na Cannibal

NA CHRISTOPHER MSEKENA MSANII wa Afro Pop na Bongo Fleva anayeishi Kenya, James Tesha a.k.a JB Maeba, amesema anafurahi...

‘Certified Lover Boy’ ya Drake yaiva

TORONTO, CANADA RAPA nyota ulimwenguni, Aubrey Graham maarufu kama Drake, ametangaza habari njema ya ujio wa albamu yake ya...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -