Wednesday, October 28, 2020

Mayanga njiani kumrithi Julio Mwadui

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA SAADA SALIM,

KUNA uwezekano mkubwa kocha Salum Mayanga akatua katika kikosi cha Mwadui FC ili kuchukua mikoba ya Jamhuri Kihwelo ‘Julio’ aliyejiuzulu.

Julio alijiuzulu kuifundisha Mwadui  kutokana na kile alichodai kuwa kuchoshwa na uchezeshaji wa hovyo wa waamuzi katika Ligi Kuu Bara.

Habari za uhakika zilizolifikia BINGWA zinadai uongozi wa Mwadui tayari umekutana na Mayanga hivi karibuni mkoani Shinyanga.

Chanzo hicho kilidai kuwa baada ya pande hizo mbili kukutana na kuzungumza hatimaye zilikubaliana kisha kocha ambaye kwa sasa anainoa Mtibwa Sugar alirejea Dar es Salaam kwa ajili ya kuiongoza timu yake ilipoikabili Azam FC.

“Mayanga ameshakubaliana na uongozi wa Mwadui, Jumatatu alikuwepo Shinyanga kwa ajili ya mazungumzo  ambapo Jumanne alirejea Dar es Salaam kwa ajili ya mchezo na Mtibwa.

“Hata hivyo, amewapa masharti viongozi wa Mwadui kutoliweka wazi suala hilo  hadi hapo atapokabidhi barua kwa uongozi wa Mtibwa kwa ajili ya kuachana nao,” kilisema chanzo hicho.

Alipoulizwa kuhusiana na suala hilo, Mayanga alikana kufanya mazungumzo na uongozi wa Mwadui na kusema yeye amesikia tu lakini hajafuatwa rasmi.

“Sijafanya mazungumzo na Mwadui, ila wao wananihitaji pia suala la kwamba nilienda kule si kweli bali nilikuwa katika msiba kijijini na leo (jana) asubuhi nimekuja Dar es Salaam kwa ajili ya  kuendelea na majukumu yangu ya kikazi,” alisema Mayanga.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -