Saturday, January 16, 2021

MAYANJA AMTAJA ‘MCHAWI’ WA SIMBA MAPINDUZI CUP

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA JESSCA NANGAWE

KOCHA msaidizi wa Simba, Jackson Mayanja, amesema kiwango cha timu hiyo kinapanda na kushuka kwenye michuano ya Kombe la Mapinduzi kutokana na wachezaji kuwa na uchovu wa Ligi Kuu Bara.

Mayanja ameliambia BINGWA kuwa hatua ya wachezaji kukosa muda wa kupumzika baada ya kushiriki ligi kuu ndiyo sababu ya  kuporomoka kwa kiwango cha uchezaji wao.

Alisema pamoja na hali hiyo bado wana imani ya kufika mbali katika michuano hiyo na kuongeza kuwa wapo tayari kuikabili timu yoyote wakiwamo wapinzani wao Yanga pamoja na Azam.

“Yanga na Azam zote zinashiriki na huenda tutakutana nazo katika hatua zinazofuata, hatuna shaka yoyote kwani tumejiandaa kuzikabili,” alisema Mayanja.

Simba inaongoza kundi A ikiwa na jumla ya pointi saba huku Yanga iliyopo kundi B ikiongoza kwa kuwa na pointi 6 juu ya Azam yenye pointi 4.

Simba, Yanga na Azam huenda zikakutana kwenye hatua ya nusu fainali ya Kombe la Mapinduzi kutokana na misimamo ya makundi yao.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -