Friday, December 4, 2020

MBEYA CITY YAMPA JEURI MINGANGE

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

NA ESTHER GEORGE


BAADA ya kuibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya Mbeya City katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara uliochezwa juzi kwenye Uwanja wa Sokoine, Kocha Mkuu wa  Ndanda, Meja Mstaafu wa Jeshi, Abdul Mingange, amesema ushindi huo umewapa jeuri ya kuendeleza kugawa dozi kwa michezo iliyosalia.

Akizungumza na BINGWA jana, Meja Mingange alisema uwepo wake katika kikosi hicho anayaona mafanikio makubwa  baada ya timu hiyo kupanda nafasi za juu katika msimamo wa ligi hiyo.

Meja Mingange alisema mafanikio hayo yanatokana na usikivu wa wachezaji anapokuwa nao kwenye mazoezi.

Meja Mingange alisema kutokana na ushindi huo, umeifanya timu hiyo kushika nafasi 10 kutokana na pointi 30.

“Tunafurahia ushindi wa (jana) juzi ambao umetupa nguvu na morali ya kupambana zaidi, hivyo tutajitahidi kila njia angalau tushinde kwenye michezo yetu iliyobaki ambayo kidogo itatupa moyo zaidi wa kujiweka pazuri kwenye msimamo,” alisema Mingange.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -