Thursday, October 29, 2020

Mbeya Kwanza kusajili wapya

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA GLORY MLAY

KOCHA wa Mbeya Kwanza inayoshiriki Ligi Daraja la Kwanza Tanzania Bara, Maka Malwisi, amepanga kusajili wachezaji wapya kipindi kinachokuja cha dirisha dogo kitakachoanza Desemba 16, mwaka huu, hadi Januari 15, mwakani ili kuboresha kikosi chake.

Akizungumza na BINGWA juzi, Malwisi alisema malengo yake ni kusajili wachezaji wenye uwezo mkubwa wa kuisaidia timu hiyo kupanda Ligi Kuu Tanzania Bara msimu ujao.

Malwisi alisema usajili  atakaoufanya utakuwa ni gumzo kwani anahitaji kupata wachezaji wazoefu kutoka nje ili kukimarisha kikosi hicho.

Alisema ligi msimu huu  ina upinzani mkali upinzani mkali kutokana na timu nyingi kuundwa na wachezaji wenye nguvu,  hivyo watajipanga kuhakikisha mzunguko ujao wanarudi kwa kishindo uwanjani.

“Tunahitaji kusajili wachezaji wenye uwezo wa kuhimili vishindo vya ligi, tunaomba sapoti ya wadau kuhakikisha tunafikia malengo yetu,” alisema Mwalwisi.

@@@@

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -