Saturday, January 16, 2021

Mechi nane zamkimbiza kocha Udinese

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

ROMA, Italia

TIMU ya Udinese imeamua kumtimua kocha wake, Giuseppe Iachini, ikiwa ni siku moja baada ya kuambulia kipigo cha mabao 3-0 wakiwa nyumbani dhidi ya Lazio.

Hatua hiyo imekuja baada ya timu hiyo kucheza mechi nne bila kupata ushindi na kufanya ishuhudiwe klabu hiyo ya Stadio Friuli ikiwa miongoni mwa timu zinazoshika nafasi za mwisho katika msimamo wa Ligi ya Serie A.

Udinese ilimkabidhi mikoba hiyo Iachini kwa ajili ya msimu huu, ikiwa ni baada ya  kunusurika kushuka daraja msimu uliopita.

Hata hivyo, pamoja na kumtimua, timu hiyo ilimshukuru kocha huyo mwenye umri wa miaka 52 kwa kazi aliyoifanya katika mechi nane.

“Hata hivyo, tunamshukuru Iachini kwa kazi aliyoifanya Udinese Calcio, tunamtakia kila la kheri katika kazi yake,” ilieleza taarifa ya klabu hiyo.

Hadi anakabidhiwa timu hiyo, kocha huyo aliwahi kuifundisha Palermo mara mbili.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -