Friday, October 30, 2020

Meja Mingange aisifia Mbeya City

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA ZAINAB IDDY

BAADA ya timu ya Mbeya City kuanza vibaya Ligi Kuu Tanzania  Bara, Kocha wa kikosi cha Lipuli, Meja Mstaafu wa Jeshi, Abdul Mingange,

amesema kikosi hicho kinachofundishwa na Amri Said  kina wachezaji wazuri,  lakini kinakosa utulivu katika maamuzi uwanjani.

Kauli ya Meja Mingange imekuja baada ya kumalizika kwa  mchezo wa kirafiki  dhidi Mbeya City  ulimalizika kwa  wapiga nyundo hao kuibuka na ushindi wa mabao 4-3.

Akizungumza na BINGWA jana, Meja Mingange alisema kwa jinsi wachezaji wa Mbeya City walivyocheza  wanaonekana ni wazuri, lakini wanakwama kupata matokeo bora kutokana na kukosa utulivu wanapokuwa langoni kwa mpinzani.

“Sijawahi kuwaona Mbeya City kabla msimu huu na nimekuwa nikisikia matokeo wanayoyapata hadi kufikia kuwa wa mwisho katika msimamo wa ligi, nilivyowaona,  swali la kwanza kunijia ni hawa wanaocheza ligi au wengine.

“Nilijiuliza hivyo kwa sababu niliona timu nzuri  na inapambana uwanjani, lakini hawapati matokeo kwa sababu sio watulivu kwenye kumalizia hasa wanapokuwa ndani ya eneo la hatari ni vizuri,  Amri azungumze na vijana wake wanahitaji kuwa na nidhamu kubwa ya  mchezo uwanjani,” alisema Meja Mingange.

Mbeya City  kwa sasa wanashika mkia katika msimamo wa ligi hiyo kutokana na pointi moja, baada ya kucheza michezo mitano, ikifungwa minne na sare moja huku Azam wakiongoza kwa pointi 15.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -