Friday, September 25, 2020

Mghana azua jambo, Msuva atajwa

Must Read

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi...

NA WINFRIDA MTOI

YALE mavitu aliyoyafanya nyota mpya wa Yanga raia wa Ghana, Benard Morrison, katika mchezo wa Ligi Kuu dhidi ya Stand United, hayajapita hivi hivi unaambiwa.

Morrison, kiungo wa pembeni, alikuwa moto wa kuotea mbali, akigusa mpira katika mabao yote wakati Yanga wakitangaza hali ya hatari kwa ushindi wa mabao 3-1.

Tangu msimu huu umeanza, Wanayanga hawana furaha kama ilivyo kwa watani zao Simba, ambao wamekaa kileleni mwa msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara kwa muda mrefu bila kushushwa.

Kati ya maeneo yaliyokuwa yakiwaumiza vichwa ni ushambuliaji, hivyo uongozi wa Yanga kwa kushirikiana na wadhamini wao, kulazimika kuingia msituni kusaka nyota wapya kipindi cha dirisha dogo.

Kwa kiwango alichokionesha Morrison kwa mabeki wa Singida United, mchezaji huyo wa zamani wa Motema Pembe amethibitisha kuwa mabosi wa Yanga ‘hawakubugi’ kuifuata saini yake.

Wakati huo huo, unaweza kusema sasa mashabiki wa Yanga wameshatupilia mbali hasira walizokuwanazo baada ya kocha Luc Eymael kuanza  kwa kipigo cha mabao 3-0 kutoka kwa Kagera Sugar, kisha kulambwa bao 1-0 na Azam FC.

Kiwango kilichooneshwa na Morrison kimemuibua winga wa zamani wa Yanga, Said Maulid ‘SMG’,  ambaye ameliambia BINGWA kuwa wamepata kile walichokuwa wanakitafuta kwa muda mrefu Jangwani.

Alisema tangu ameondoka Simon Msuva, Yanga haikupata mchezaji wa aina hiyo, ambaye anaendana na falsafa ya kikosi hicho iliyozoeleka kwa miaka mingi.

“Nilivyomuaona Morrison, ni mechi moja,  lakini kuna kitu anacho na kitaisaidia Yanga kama ataendelea kucheza kwa kiwango hicho kwa sababu anaendana kabisa na falsafa ya Yanga.

“Huyu mchezaji amekuja na vitu alivyokuwa navyo Ngasa zamani. Alipoondoka, akaja Simon Msuva, ambao wote waliendana vizuri na falsafa ya Yanga ya kushambulia kutoka pembeni,” alisema SMG.

SMG alisema Ngasa yupo lakini amekuwa tofauti kidogo kwa sababu hafanyi vitu vyake kama ilivyokuwa zamani.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu yao ni kuwa na mwendelezo...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi tatu kila mchezo, wakianzia mechi...

CHAMA GUMZO KILA KONA

NA WINFRIDA MTOI KIWANGO kilichoonyeshwa na kiungo wa Simba, Clatous Chama katika mchezo wa juzi wa Ligi Kuu Tanzania...

United ‘kimeo’ yamtoa povu Evra

MANCHESTER, EnglandBEKI wa zamani wa Manchester United, Patrice Evra, amekerwa na namna mambo yanayoendelea katika klabu hiyo, hasa ishu za usajili.
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -