Wednesday, August 12, 2020

Mgunda ataka usajili ‘bab kubwa’

Must Read

Klabu zamiminika kuomba kutumia U/Nelson Mandela

NA ASHA KIGUNDULA UONGOZI wa Chama cha Soka Mkoa wa Rukwa (RUREFA), umesema umeanza...

Kipa mpya Azam atamba kumsaulisha Abarola

NA ZAINAB IDDY KIPA mpya wa Azam, David Kissu, ameuahidi uongozi na mashabiki wa...

Yanga: Hatuna mpango na wasugua benchi Msimbazi

NA ZAINAB IDDY UONGOZI wa Yanga, umesema hauna mpango wa kusajili wachezaji wanasugua benchi...

ZAINAB IDDY

KOCHA wa timu ya Coastal Union ya jijini Tanga, Juma Mgunda, amesema kuwa msimu ujao wa Ligi Kuu Tanzania Bara anahitaji kuwa na kikosi kipana na cha ushindani ili kuepukana na changamoto alizokutana nazo 2018/19.

Katika msimu huu uliofika tamati wiki hii, Coastal Union imemaliza ikiwa katika nafasi ya nane, ikiwa na alama 48 ilizozipata ndani ya mechi 38.

Akizungumza na BINGWA jana, Mgunda alisema msimu huu amefanikiwa kutimiza malengo ya kuibakiza timu katika ligi hiyo, lakini ujao mipango ya uongozi ni kuiwezesha kumaliza ndani ya nne bora.

“Nashukuru Mungu msimu huu nimetimiza malengo tuliyoyaweka na viongozi mara baada ya kupanda ligi kwa kuibakiza timu, lakini msimu unaokuja, lazima tuvuke malengo ya sasa.

“Katika ripoti yangu nitakayoikabidhi nitahitaji ufanyike usajili wa uhakika ambao utakuja kutupa kile wanachohitaji wadau wa Coastal Union,” alisema.

Aliongeza: “Sitokuwa tayari kuona ninaifundisha timu yenye wachezaji wengi wasio na viwango, nataka kila tutakayecheza naye, aondoke na kumbukumbu ya kupoteza mbele yetu.”

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Klabu zamiminika kuomba kutumia U/Nelson Mandela

NA ASHA KIGUNDULA UONGOZI wa Chama cha Soka Mkoa wa Rukwa (RUREFA), umesema umeanza...

Kipa mpya Azam atamba kumsaulisha Abarola

NA ZAINAB IDDY KIPA mpya wa Azam, David Kissu, ameuahidi uongozi na mashabiki wa timu hiyo kuwa atajituma na...

Yanga: Hatuna mpango na wasugua benchi Msimbazi

NA ZAINAB IDDY UONGOZI wa Yanga, umesema hauna mpango wa kusajili wachezaji wanasugua benchi katika klabu ya Simba kwa...

TSHISHIMBI KUMFUATA MORRISON SIMBA

NA ZAINAB IDDY KIUNGO wa Yanga, raia wa DR Congo, Papy Tshishimbi, anatarajiwa kumfuata winga wa kikosi hicho, Bernard...

TSHISHIMBI KUMFUATA MORRISON SIMBA

NA ZAINAB IDDY KIUNGO wa Yanga, raia wa DR Congo, Papy Tshishimbi, anatarajiwa kumfuata winga wa kikosi hicho, Bernard...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -