Tuesday, October 27, 2020

MNAOMLILIA NGOMA MSIKIENI MSUVA

Must Read

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo,...

Katwila: Sitaidharau Mbeya City

NA VICTORIA GODFREY KOCHA wa timu ya Ihefu, Zuberi Katwila, amesema hawaraidharau  Mbeya City...

MAREGESI NYAMAKA NA MARY PETER


WAKATI mashabiki wa Yanga wakiwa na hofu ya kumkosa mshambuliaji wao matata Mzimbabwe, Donald Ngoma, katika mchezo wa leo dhidi ya Majimaji,mtambo wa mabao, Amissi Tambwe na winga hatari, Simon Msuva, wameahidi kufanya mauaji katika mchezo huo wa Ligi Kuu Tanzania Bara utakaopigwa Uwanja wa Majimaji, mjini Songea, Ruvuma.

Wawili hao wapo kileleni katika orodha ya wachana wavu,wakiingia kimiani mara tisa kama ilivyo kwa winga wa Simba, Shiza Kichuya.

Akizungumza na BINGWA jana, Msuva alisema japo uwapo wa Ngomakatika kikosi chao ni muhumu, lakini watapambana vilivyo kupata pointi tatu bila ya mwenzao huyo.

“Naamini kwauwiano mzuri uliopokikosini tutafanya vizuri licha ya kukosa huduma ya mwenzetu Donald Ngoma… tuna nafasi kubwa ya kuwanyamazisha wapinzani wetu,” alisema Msuva akiungwa mkono na Tambwe.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...

Katwila: Sitaidharau Mbeya City

NA VICTORIA GODFREY KOCHA wa timu ya Ihefu, Zuberi Katwila, amesema hawaraidharau  Mbeya City katika mchezo wa Ligi Kuu...

Kocha apokea kipigo kwa shingo upande

 NA  VICTORIA GODFREY KOCHA wa timu ya Mwadui, Khalid Adam, amesema amesikitishwa na kipigo cha mabao 6-1 kutoka kwa...

KMC kumaliza hasira kwa Gwambina

NA WINFRIDA MTOI BAADA ya kuchezea kichapo cha mabao 2-1 kutoka kwa Yanga, kocha msaidizi wa timu ya Manispaa...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -