Saturday, October 31, 2020

MSONGO WA MAWAZO WAHATARISHA MAISHA YA BONDIA

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

LONDON, England

BINGWA wa zamani wa dunia katika masumbwi, Ricky Hatton, ameibuka na kusema kwamba mara kadhaa amekuwa akijaribu kujiua katika vita yake ya kupambana na msongo wa mawazo.

Hatton, aliyewahi kuzichapa na mabondia kama Floyd Mayweather Jr na Manny Pacquiao, alikiri kuwa alikumbwa na msongo huo wa mawazo baada ya kustaafu mchezo wa ngumi.

“Mara kadhaa nilijaribu kujiua mwenyewe. Nilipenda kwenda baa na kunywa pombe, nilivyokuwa nikirudi nilichukua kisu, nakaa mwenyewe gizani na kuanza kulia,” alisema.

“Kulikuwa na nyakati ambazo hata kama sijapata kinywaji siku nyingi bado ningeweza kurudi nyumbani na rundo la mawazo likanijia. Hali hiyo ilitokea hata nilipokunywa kilevi.

“Lakini mwisho wa siku niliwaza kwamba, naweza kunywa hadi kufariki kwani sikuwa sawa kabisa, nikaanza kutumia na dawa za kulevya,” aliongeza bingwa huyo wa zamani wa mikanda ya dunia ya WBA (Super), IBF na IBO.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -