Wednesday, January 20, 2021

MSUVA AFUATA ‘UCHAWI’ KWA AKINA MESSI

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA SALMA MPELI

WINGA wa kimataifa wa Tanzania, Simon Msuva, jana alikwea pipa na timu yake mpya ya Difaa El Jadida ya Morocco kwenda nchini Hispania kwa ajili ya maandalizi ya msimu mpya wa Ligi Kuu nchini humo.

Msuva ambaye ameuzwa na Mabingwa wa Ligi Kuu Bara, Yanga kwenye klabu hiyo ya Morocco, hadi sasa ameshaichezea mechi mbili za kirafiki na kufanikiwa kuifungia timu yake hiyo mpya mabao matatu.

Akizungumza na BINGWA jana kwa simu kutokea nchini humo, Msuva alisema wanakwenda Hispania kwa kambi ya maandalizi ya siku saba ambapo watacheza mechi tatu za kujipima nguvu.

“Tunakwenda huko na tutakaa siku saba, kwa mujibu wa kocha tutacheza mechi tatu za kirafiki tukiwa huko, lakini bado sijajua ni timu gani tutacheza nazo,” alisema Msuva.

Msuva ambaye alicheza Yanga kwa mafanikio makubwa tangu alipotua kwenye kikosi hicho msimu wa 2012/13, ameondoka akiwa na tuzo mbili za ufungaji bora akitwaa kwa misimu miwili mfululizo, 2015/16 na 2016/17 huku akiisaidia timu yake hiyo kutwaa Kombe la Ligi Kuu mara tatu mfululizo.

Mchezaji huyo ataonekana kwa mara ya kwanza kwenye ligi ya nchini Morocco msimu ujao, akiwa na kikosi cha timu hiyo ambayo msimu uliopita kimemaliza kikiwa kwenye nafasi ya pili katika msimamo wenye jumla ya timu 16.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -