Monday, October 26, 2020

MSUVA ARUDI KIVINGINE YANGA

Must Read

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian...

NA ZAINAB IDDY


WAKATI Yanga wakitarajiwa kuanza mazoezi kujiandaa na mzunguko wa pili wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara, winga wa timu hiyo, Simon Msuva, amesema atarejea dimbani kivingine.

Yanga wataanza mazoezi leo kwenye Uwanja wa Chuo cha Polisi Kurasini, jijini Dar es Salaam chini ya kocha mkuu mpya, Mzambia George Lwandamina, baada ya Hans van der Pluijm,  kubadilishiwa majukumu na kuwa mkurugenzi wa timu hiyo.

Akizungumza na BINGWA jana, Msuva alisema kipindi cha mapumziko hakuweza kulala, kwani alikuwa anaendelea kujifua kivyake ili kulinda kipaji chake.

Msuva alisema akiwa mapumzikoni ajipangia programu ya mazoezi ili kuhakikisha anajiweka fiti zaidi kabla ya kuanza kwa mzunguko wa pili wa ligi hiyo.

“Kama nilivyowahi kusema msimu huu wa ligi kwangu nataka uwe tofauti kwa kuhakikisha naisaidia timu yangu kwa asilimia 100 na kufunga mabao,” alisema Msuva.

Alisema hakuweza kukatisha mazoezi akiwa mapumzikoni, kwani waliendelea kufanya mazoezi ya viungo ‘gym’  kwa faida ya mwili wake.

Akimzungumzia Lwandamina, alisema anaamini watafanya naye kazi vizuri kama ilivyokuwa kwa Pluijm.

“Sina shaka na mabadiliko ya benchi la ufundi, nina uhakika tutafanya kazi vizuri na kocha mpya, Pluijm anayetujua bado yupo hivyo wana-Yanga watarajie kuona soka la ushindani kutoka kwetu.”

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya kuwa na umri wa miaka...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian Mbappe na Neymar, kwenye mechi...

IBRA:Kifaa kipya Konde Gang aliyetembea kwa mguu kumwinda Harmonize

NA BRIGHITER MASAKI UKITAJA vijana wanaofanya vizuri katika mziki wa bongo fleva, huwezi kukosa kumtaja msanii chipukizi anayefahamika zaidi...

Jay-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas

-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas New York, Marekani HAKUNA shabiki wa Hip hop asiyelifahamu...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -