Sunday, January 17, 2021

MTAKOMA Kazi imeanza, Hazard apandishwa mzuka Madrid

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

MADRID, Hispania

TAA nyekundu imewashwa. Hatari inaweza kutokea muda wowote kuanzia sasa, baada ya kipa wa Real Madrid, Thibaut Courtois kuwapiga mkwara mzito wapinzani wao katika Ligi Kuu Hispania, La Liga, na Ligi ya Mabingwa Ulaya msimu ujao.

Kipa huyo wa zamani wa Chelsea anaamini kikosi chao cha Real Madrid kitaanza kutamba kipindi hiki ambacho ligi mbalimbali zimerejea baada ya mapumziko ya kupambana na virusi vya corona.

Hata hivyo, Courtois amewaambia mashabiki wa Real Madrid kuwa staa wao mpya, Eden Hazard ndiyo atafanikisha kuiongoza timu hiyo kuelekea katika mafanikio hasa ya kushinda taji la La Liga.

Itakumbukwa Hazard hajaonyesha kiwango kizuri tangu alipojiunga na Real Madrid akitokea Chelsea kwa kitita cha pauni milioni 100.

Lakini Courtois anaamini huu ni wakati sahihi wa staa mwenzake wa timu ya Taifa ya Ubelgiji kuanza kuonyesha kiwango bora tangu alipoingia Santiago Bernabeu.

“Hazard yuko vizuri, si mchezaji ambaye anahitajika kuelezewa sana sababu ya kile alichokifanya England, lakini alikuwa na wakati mbaya mwanzoni mwa msimu hapa.

“Mambo anayofanya sasa kila mtu anashangaa, wote tunaamini atakuwa msaada mkubwa kuelekea kumaliza msimu huu wa La Liga ikiwezekana kushinda taji hilo.

“Kama akiendelea kuwa hivi, basi uhakika utakuwa mkubwa wa kushinda hata taji la Ligi ya Mabingwa Ulaya msimu huu au ujao, ni mchezaji wa daraja la juu ambaye anastahili kuvaa jezi ya Real Madrid,” alisema.

Hazard alilalamikiwa na mashabiki wa Real Madrid kwa kushindwa kufanya vizuri ndani ya kikosi hicho, katika kipindi cha miezi sita kabla ya ligi kusimama alicheza michezo miwili tu.

Real Madrid wamezidiwa pointi mbili na vinara Barcelona katika msimamo wa Ligi Kuu na wanatarajiwa kufungua pazia la La Liga kwa kucheza dhidi ya Eibar kwenye Uwanja wa Santiago Bernabeu.

Hata hivyo, taarifa mbalimbali kutoka Hispania zinasema klabu hiyo yenye maskani yake katikati ya Jiji la Madrid itatumia kiwanja chao cha mazoezi cha Alfredo Di Stefano kucheza michezo iliyobaki ya Ligi Kuu.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -