Friday, October 30, 2020

Mukoko amtumia ujumbe Chama

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA ZAINAB IDDY

KIUNGO wa Yanga, Mukoko Tonombe, amesema kuwa anaisubiri kwa hamu mchezo wao dhidi ya Simba, akipania kupimana ubavu na nyota wa watani wao hao wa jadi, akiwamo Clatous Chama.

Simba na Yanga, zitashuka dimbani kuumana katika mchezo wa Ligi Kuu  Tanzania Bara, utakaochezwa Oktoba 18, Uwanja wa Mkapa, Dar es Salaam. 

Mukoko amejiunga na Yanga msimu huu kwa mkataba wa miaka miwili, akitokea AS Vita ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo (DRC).

Tangu atue Jangwani, Mukoko anayecheza nafasi ya kiungo, amekuwa na mchango mkubwa katika kikosi hicho, huku akifanikiwa kukifungia bao moja katika michezo minne ya Ligi Kuu Bara aliyovaa jezi ya kijani na njano.
Mukoko ameliambia BINGWA kuwa anaitamani siku hiyo kutokana na simulizi nyingi anazozisikia kuhusu mechi ya Simba na Yanga.

“Wachezaji wenzangu wananisimulia mambo mengi kuhusu mechi ya Simba na Yanga, kinachonivutia zaidi ninavyosimuliwa kuhusu mashabiki.

“Naamini itakuwa mechi nzuri na ya kawaida wala sio ngumu kama wanavyoizungumzia, kwa mara ya kwanza nitakapocheza mchezo huo nataka kuwaonyesha jinsi gani mpira unachezwa na vipi unaweza kuuona mchezo wa ‘derby’ (wapinzani) ni wa kawaida tofauti na wenzangu wanavyouchukulia,” alisema Mukoko.

Mbali ya Chama, viungo wengine wa Simba watakaopambana na Mukoko ni Luis Miquissone, Larry Bwalya, Hassan Dilunga, Jonas Mkude, Muzamiru Yassin na wengineo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -