Tuesday, November 24, 2020

Mwambusi awashukia wanaombeza

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA HUSSEIN OMAR

KOCHA Msaidizi wa Yanga, Juma Mwambusi, amewashukia wanaombeza kuwa hana msaada kwa bosi wake, Hans van der Pluijm akisema anamwachia Mungu kwa kila linaloendelea juu yake.

Kuna taarifa kuwa Yanga imepanga kulipangua benchi lote la ufundi baada ya kuelezwa kuwa katika mipango ya kumnasa kocha wa Zesco ya Zambia, George Lwandamina ili kumrithi Pluijm ambaye ataopewa jukumu la kuwa Mkurugenzi wa Ufundi Jangwani.

Sababu kubwa ya benchi la ufundi la Yanga kudaiwa kubadilishwa ni kutokana na kile kinachoelezwa kushindwa kutekeleza kikamilifu majukumu yake, ikiwamo Mwambusi kumshauri bosi wake pale ilipohitajika kufanya hivyo.

Kutokana na kuona jinsi mashabiki wengi wa Yanga wanavyomnyooshea vidole, Mwambusi ameamua kufunguka akisema kuwa hana la kufanya zaidi ya kumwachia Mungu kwani ndiye muweza wa yote na kwamba kama riziki yake ipo Yanga, itaendelea kuwepo.

“Mimi sina neno najua upo kazini na unaandika kile unachokipata na kukisikia hiyo ni kazi yako lakini nakwambia jambo moja tu Mungu ndiye anapanga kila kitu hapa duniani kila jambo linategemea na Baraka zake,” alisema Mwambusi.

Alisema anatambua  kuwa wapo watu ndani ya Yanga ambao wanatengeneza chuki baina yake na Kocha Mkuu wa timu hiyo, Pluijm ili waonekane hawafai na kuondolewa  katika kazi ya kukinoa kikosi cha timu hiyo.

“Nafahamu kwamba kuna mambo yanatengenezwa hata mimi huu ugomvi wangu nilioambiwa  kwamba hatuelewani na mwenzangu (Pluiijm) ndio hao wanautengeneza sina cha kusema zaidi ya kumwachia Mungu kwa haya yote,” aliongeza Mwambusi.

Aidha Mwambusi alisema ni vyema kwa mtu yoyote anayetaka kurudi Yanga akasubiri mpaka Mungu mwenyewe atapoamua kuliko kusambaza taarifa za chuki na kugombanisha watu pasipo na ukweli wa aina yoyote.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -