Thursday, October 29, 2020

Ndayiragije: Ubingwa Chalenji utakuja Tanzania

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

KOCHA wa timu ya Tanzania Bara,  Kilimanjaro Stars, Etienne Ndayiragije, amesema ana matuamiani kuwa, ubingwa wa michuano ya Kombe la Chalenji(Cecafa), utatua Tanzania mwaka huu.

 Kilimanjaro Stars imeingia kambini juzi, kujiandaa na michuano hiyo, inayotarajia kuanza Desemba 7, mwaka huu, nchini Uganda.

Akizungumza na BINGWA jana, alisema yeye si kocha mkuu wa Kilimanjaro Stars pekee, timu hiyo itakuwa zaidi ikiangaliwa na Selemani Matola na Juma Mgunda.

Ndayiragije alisema  atakwenda Uganda kutazama timu zote mbili za Bara na Zanzibar, anaomba Watanzania kusapoti  vikosi vyote.

 “Uganda timu zetu zote zitakuwa ugenini, lakini bado hiyo sio changamoto kikubwa ni maandalizi  ya kwenda kushindana na kurudi na ushindi hakuna linaloshindikanaa,”alisema

Mara ya mwisho Kilimanjaro Stars waliishia nusu fainali ya michuano hiyo, huku Zanzibar Heroes wakifanikiwa kucheza fainali  dhidi ya Kenya.

Molinga  ajiweka salama Yanga

NA TIMA SIKILO

MSHAMBULIAJI wa Yanga, David Molinga, amejihakikishia kubaki katika kikosi hicho kutokana na juhudi anazoonyesha uwanjani.

Molinga alisajiliwa na Yanga, msimu huu chini kocha Mwinyi Zahera ambaye kwa sasa nafasi yake imekaimiwa na Charles Mkwasa.

Taarifa za kuaminika kutoka ndani ya klabu  hiyo, zinasema uongozi hauna mpango wa kumuacha mchezaji huyo kutokana na kasi  yake ya kufunga.

 “Viongozi hawafikirii kumuacha Molinga, wanaamini kuna kitu kizuri anacho, akicheza mechi nyingi atakaa vizuri zaidi,”alisema.

Kwa upande wake Mkwasa, aliwahi kusema kuwa hawezi kumuacha au kumnyima nafasi mchezaji kwa sababu ya maumbile yake au uzito, anayejituma na ndiye atampa nafasi.

Molinga mpaka sasa ameshaifungia timu yake mabao manne, mawili dhidi ya Polisi Tanzania, JKT Tanzania bao 1 na Alliance FC bao 1.

@@@@@@@@@@@

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -