Wednesday, January 20, 2021

  NEYMAR KUISHTAKI BARCA FIFA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

PARIS, Ufaransa

MWANASOKA ghali zaidi duniani, Neymar Jr, ameripotiwa kuishtaki timu yake ya zamani ya Barcelona katika Shirikisho la Soka la kimataifa (Fifa), kwa kile anachodai ni kutolipwa baadhi ya fedha zake.

Staa huyo Mbrazil ambaye ameweka rekodi ya kusajiliwa kwa bei ghali na usajili wake kukamilika hivi karibuni  baada ya Barcelona kupokea kitita cha Euro milioni 222 kutoka kwa miamba ya Ufaransa, PSG, anasema klabu yake hiyo ya zamani ilitoa uthibitisho wa maandishi  kuwa hawatamlipa baba yake Neymar kiasi cha Euro milioni 23 ambayo ni fedha aliyotakiwa kulipwa baada ya kuongeza mkataba msimu uliopita kutokana na kushindwa kuelewana kwenye mkataba uliovunjwa ambao ulikuwa na masharti.

Chanzo cha habari cha Skysports kinasema mchezaji huyo amejisikia vibaya sana kutokana na mgogoro huo na timu yake ya zamani na kwamba  mawakili wake wanajiandaa kupeleka nyaraka zao kwenye mamlaka ya soka duniani, Fifa.

 

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -