Saturday, October 31, 2020

NEYMAR: NITAHAMIA KLABU HII NIKIONDOKA BARCA

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

CATALONIA, Hispania

HAKUNA timu yoyote kubwa barani Ulaya itakayomkataa winga wa Barcelona, Neymar, iwapo atahitaji kuondoka kwa wakati huu, na Mbrazil huyo ameitaja timu ambayo angependa kuhamia atakapoamua kuikacha Barca.

Neymar alisema mara atakapoondoka Barca, atahamia katika timu ya Flamengo, ambayo ni wapinzani wa jadi wa timu yake ya zamani ya Santos ya nchini kwao, na lengo la kuhamia huko ni kucheza kwenye dimba la Maracana.

“Kama nikipata nafasi ya kuhama, ningependa kuhamia Flamengo, kwani nitajisikia faraja sana kucheza kwenye uwanja wa Maracana,” alisema Neymar, baada ya kucheza mchezo maalumu wa kuwakumbuka wahanga wa ajali ya Chapecoense.

Aidha, mchezaji mwingine mwenye mawazo ya kuungana na Neymar ni kiungo mwenzake, Rafinha, ambaye aliongeza: “Mungu akijaalia siku moja nitaichezea Flamengo.”

Lakini kwa wakati huu wawili hao watabaki Hispania kwa muda mrefu kwa ajili ya kukitumikia kikosi cha Kocha Luis Enrique.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -