Friday, September 25, 2020

Nyota Mbeya City wamfurahisha Amri

Must Read

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi...

NA WINFRIDA MTOI

KOCHA wa timu ya Mbeya City, Amri Said, amesema kikosi chake kimeanza kubadilika kwa kiasi kikubwa, anachosubiri ni matokeo ya kushinda uwanjani.

Amri alikabidhiwa kikosi hicho, baada ya Juma Mwambusi kujiuzulu kutokana na matokeo mabaya Ligi Kuu Tanzania Bara.

Akizungumza na BINGWA jana, Amri  alisema baada ya kufanya usajili katika dirisha dogo, timu imeonyesha mabadiliko katika mechi walizocheza.

Amri alisema moja ya  mafanikio yaliyotokana na usajili mpya ni kusonga mbele katika michuano ya Kombe la FA, maarufu michuano ya Azam Sports Federation Cup (ASFC), baada ya kuitoa Polisi Tanzania.

“Nashukuru timu yangu imebadilika si kama nilivyoichukua kipindi cha nyuma, hilo nileiona katika mechi tulizocheza  na ninachosubiri ni matokeo tu uwanjani,” alisema.

Kocha huyo alisema kazi kubwa anayofanya ni kujaribu kutengeneza muunganiko mzuri zaidi wa wachezaji baada ya kubaini hawakuwa na uzoefu wa kucheza Ligi Kuu Bara.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu yao ni kuwa na mwendelezo...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi tatu kila mchezo, wakianzia mechi...

CHAMA GUMZO KILA KONA

NA WINFRIDA MTOI KIWANGO kilichoonyeshwa na kiungo wa Simba, Clatous Chama katika mchezo wa juzi wa Ligi Kuu Tanzania...

United ‘kimeo’ yamtoa povu Evra

MANCHESTER, EnglandBEKI wa zamani wa Manchester United, Patrice Evra, amekerwa na namna mambo yanayoendelea katika klabu hiyo, hasa ishu za usajili.
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -