Saturday, January 16, 2021

P-Square sasa mambo safi

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

LAGOS, Nigeria

BAADA ya mfarakano wa miezi kadhaa kati ya wanandugu, Peter na Paul ambao wanaunda kundi la P-Square sasa unaweza kusema ‘bifu’ hilo halipo tena.

Hii ni kutokana na kwamba vinara hao wamefyatua wimbo mpya walioupa jina la Bank Alert.

Kabla ya  kufyatua kibao hicho wanandugu hao wazaliwa wa familia ya Okoye, bifu lao hilo lilianza baada ya  Peter Okoye kumtimua Jude katika nafasi ya umeneja hali ambayo ilisababisha kuwapo na  maswali mengi katika mitandao ya kijamii.

Bifu hilo lilishika kasi zaidi wakati Peter alipotishia kumfungulia mashtaka kaka yake, Paul Okoye, kwa kufanya tamasha nchini Congo peke yake huku akitumia jina na kundi lao.

Hata hivyo, baadaye kama wasemavyo wahenga, ndugu wakigombana chukua jembe ukalime wakipatana chukua panga ukavune ndivyo ilivyokuwa kwa nyota hao baada ya kufarakana   waliamua kuweka tofauti zao kando na sasa wanapiga mzigo kwa kwenda mbele.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -