Thursday, October 29, 2020

P SQUARE WAOMBWA KUMALIZA BIFU

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

LAGOS, Nigeria

MKONGWE wa muziki, Daddy Showkey, ameliibukia bifu la wasanii mapacha waliokuwa wakiunda Kundi la P Square, Paul na Peter.

Ndugu hao waliokuwa wakisimamiwa na kaka yao, Jude Okoye, wameingia katika mvutano mara mbili tangu walipolianzisha kundi hilo mwaka 2013.

Kwa mara ya kwanza, walikorofishana mwaka 2012 kabla ya kufanya hivyo mwaka jana na hadi sasa hawajaweza kuwa pamoja.

Katika ujumbe wake kupitia mtandao wa kijamii wa Instagram, Showkey alisema wasanii hao wanatakiwa kujua kuwa uhusiano mbaya walionao sasa unaweza kuhamia kwa watoto wao hapo baadaye.

“Fikirieni kuhusu watoto wenu, mnachokifanya kitabaki katika kumbukumbu ya watoto wenu…” aliandika veterani huyo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -