Tuesday, October 27, 2020

RAPA MAREKANI: MIMI NI MNIGERIA

Must Read

Boni Mwaitege amkalisha Mgogo

NA VALERY KIYUNGU KUPITIA shindano la Nani Zaidi linaloendeshwa na redio Passion Fm ya...

Mzuka warudi tena kwa s2kizzy

NA CHRISTOPHER MSEKENA SIKU chache baada ya kuvamiwa na kufanyiwa uharibifu wa studio zake...

The Yeamen waipiga ‘Shoti’

NA JEREMIA ERNEST MSANII kutoka kundi la The Yeamen, Suma Toto, amewaomba mashabiki wa...

LAGOS, Nigeria

MKALI wa muziki wa hip hop kutoka Marekani, Big Sean, amefichua kuwa ana asili ya Nigeria katika mahojiano yake na jarida la Vibe.

Katika video ya dakika saba ya mahojiano hayo, Big Sean anasikika akisema bibi yake ndiye mzaliwa wa Nigeria ingawa baadaye alihamia Detroit, Michigan, Marekani.

Umaarufu wake katika soko la muziki wa hip hop Marekani, ulianza mwaka 2005 alipotangaza katika kituo kimoja cha redio kwamba anataka mashindano ya ‘freestyle’ na Kanye West.

Baadaye, wawili hao walikutanishwa na Kanye mwenyewe akaukubali uwezo wa Big Sean na ndipo alipompa mkataba katika lebo yake ya GOOD Music.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Boni Mwaitege amkalisha Mgogo

NA VALERY KIYUNGU KUPITIA shindano la Nani Zaidi linaloendeshwa na redio Passion Fm ya...

Mzuka warudi tena kwa s2kizzy

NA CHRISTOPHER MSEKENA SIKU chache baada ya kuvamiwa na kufanyiwa uharibifu wa studio zake za Pluto Republic, prodyuza nyota...

The Yeamen waipiga ‘Shoti’

NA JEREMIA ERNEST MSANII kutoka kundi la The Yeamen, Suma Toto, amewaomba mashabiki wa Bongo Fleva kuendelea kulipa sapoti...

JB Maeba atimiza ndoto zake na Cannibal

NA CHRISTOPHER MSEKENA MSANII wa Afro Pop na Bongo Fleva anayeishi Kenya, James Tesha a.k.a JB Maeba, amesema anafurahi...

‘Certified Lover Boy’ ya Drake yaiva

TORONTO, CANADA RAPA nyota ulimwenguni, Aubrey Graham maarufu kama Drake, ametangaza habari njema ya ujio wa albamu yake ya...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -