Wednesday, October 28, 2020

Safari ya ndege yawaponza Simba

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA MWANDISHI WETU

SAFARI ya ndege kutoka Dar es Salaam hadi Mwanza imeonekana kuwaponza wachezaji wa Simba ambao wamewekwa kitimoto kutokana na aina ya mavazi waliyotumia kwenye usafiri huo.

Hatua hiyo ya Simba inakuja baada ya wadau na watani zao wa jadi Yanga kuwacheka wachezaji hao kutokana na aina ya mavazi waliyovaa.

Simba ambao wamepanda ndege baada ya siku 413, mara ya mwisho kutumia usafiri huo wa anga ilikuwa Septemba 8, mwaka jana wakati ikitoka kisiwani Pemba kwenda Tanga kuumana na African Sports katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara na ilishinda mabao 2-0.

Akizungumza na BINGWA, Meneja wa Simba, Mussa Hassan ‘Mgosi’, alisema mara baada ya kufika mkoani Shinyanga amelazimika kukaa chini na nyota hao kuwapa darasa.

“Jana asubuhi nimekaa nao wachezaji na nimezungumza nao sidhani kama itajitokeza tena, mambo mengi nimeongea nao ikiwemo suala nzima lililojitokeza la aina ya mavazi,” alisema.

Akizungumzia maendeleo ya mshambuliaji wao, Fredrick Blagnon, aliyeumia kwenye mchezo dhidi ya Toto Africans, alisema wamemwacha Dar es Salaam kutokana na kuwa hali yake bado haimruhusu kutumikia timu hiyo kwa sasa.

“Blagnon amebaki Dar na kama mnavyojua anapaswa kukaa nje ya uwanja kwa wiki moja hivyo tumeshauriwa apumzike,” alisema

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -