Wednesday, October 28, 2020

SERENGETI BOYS KUSHIRIKI COSAFA

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

    NA WINFRIDA MTOI


 

TIMU ya Taifa ya vijana wenye umri chini ya miaka 17, Serengeti Boys, imealikwa kushiriki  michuano ya soka ya nchi za kusini mwa Afrika (Cosafa), yanayotarajiwa kuanza Desemba 7-29, mwaka huu, nchini Botswana.

Akizungumza na BINGWA jana, kocha wa kikosi hicho, Oscar Milambo, alisema kutokana na mwaliko huo, wanatarajia kuingia kambini Septemba 22, mwaka huu.

Milambo alisema wamefurahi kupata mwaliko huo kwa sababu itawapa nafasi ya kucheza na timu za ukanda mwingine, tofauti na zile walizozoea za Afrika Mashariki.

“Tuliwahi kupata mwaliko wa kwenda Algeria katika mashindano ya vijana, lakini yaliahirishwa tukashindwa kwenda, hivyo hii ya Cosafa tunatarajia kuitumia vizuri kwa maandalizi ya Afcon 2019,” alisema Oscar.

Alisema wamekuwa na changamoto  mbalimbali, lakini kufanya vizuri kwa vijana wake imekuwa chachu ya kupata mialiko ya nchi tofauti.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -