Friday, October 30, 2020

Shearer aivulia kofia Arsenal

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

LONDON, England

ALAN Shearer ameisifia Arsenal baada ya kuichapa Hull City kwenye mchezo wa Jumamosi ya wiki iliyopita.

Gunners walishinda mabao 4-1 kwenye Uwanja wa KC dhidi ya kikosi ambacho mchezaji wao, Jake Livermore alitolewa kwa kadi nyekundu.

Lakini Shearer alisema kadi nyekundu imeleta mabadiliko madogo kwenye matokeo.

Akiwa kama mchambuzi wa mechi hiyo kwenye moja ya vituo vya televisheni nchini England, alisema: “Arsenal walikuwa vizuri. Wangeweza kushinda hii mechi hata kama wangekuwa 11 kwa  11.

“Wameweka watu wengi pale mbele. Pasi zao zilikuwa na malengo, walicheza ‘one touch’ au ‘two touch’ wakitafuta nafasi.

“Wangeweza kulegeza baada ya Hull kubaki wachezaji 10, lakini waliendelea kucheza kwa kiwango cha juu. Arsenal walikuwa watamu sana.”

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -