Wednesday, January 20, 2021

MARTIN KADINDA KAWA MBUNIFU BORA WA MWAKA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA KYALAA SEHEYE

MBUNIFU wa mavazi ya Kike Martin Kadinda, ameshinda na kutwaa tuzo ya kuwa mbunifu Bora wa Mwaka 2016, katika jukwaa la wabunifu la Swahili Fashion Week lililomalizika mwishoni mwa wiki iliyopita.

Tukio hilo lililojenga historia mpya ya Kadinda lilifanyika katika ukumbi wa Makumbusho ya Taifa jijini Dar es Salaam kwa siku tatu mfululizo, likiwa limeshirikisha wabunifu 25 kutoka nchi tano za Afrika.

Akizungumza na BINGWA, Kadinda alisema kuwa anamshukuru sana muandaaji wa jukwaa hilo Mustapha Hassanal kwani  lengo lake ni kukuza vipaji wa ubunifu na wanamitindo.

“Nilianza kutambulika katika jukwaa hili miaka mitatu iliyopita na nimekomaa kupitia jukwaa hili hatimae nimekuwa mbunifu Bora, hii ni tuzo ya Afrika kwa kuwa jukwaa hili linashirikisha wabunifu kutoka Afrika,” alisema Kadinda.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -