Wednesday, October 21, 2020

SIMBA SC JIANDAENI KISAIKOLOJIA

Must Read

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu...

NA SAADA SALIM


 

KITENDO cha uongozi wa Simba kusitisha mkataba wa kocha msaidizi wao, Masoud Djuma, kimemwibua straika wa Stand United, Alex Kitenge, akisema Mrundi huyo atatua Yanga hivyo Wekundu wa Msimbazi hao hawana budi kujiandaa kisaikolojia.

Akizungumza na BINGWA jana, Kitenge alisema anamfahamu Djuma kwani kocha huyo amewahi kumfundisha katika kikosi cha vijana cha Rwanda, hivyo kutokana na uwezo wake akitua Yanga ataibadilisha mno timu hiyo na kuifanya kuwa tishio.

“Kitendo cha Simba kumwachia Djuma wanatakiwa kujipanga kama atachukuliwa na Yanga au kwenda katika timu nyingine hapa hapa nchini, kwani atapania kufanya mambo makubwa ili kuwasuta viongozi wa Simba.

“Nafahamu juu ya uwezo wake wa kufundisha, pia amekuwa kocha wa mafanikio pale anapopewa uhuru katika timu kama ilivyokuwa Rayon Sports ya Rwanda na Simba msimu uliopita alipoiwezesha kuchukua ubingwa wa ligi,” alisema.

Kwa habari zaidi jipatie nakala yako ya gazeti la BINGWA.
Previous articleMBELGIJI ABADILI GIA
Next articleYONDANI AJA JUU YANGA
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...

Malale aitisha Yanga

NA ZAINAB IDDY KOCHA Mkuu wa timu ya Polisi Tanzania, Malale Hamsini, amezisikia sifa za kocha mpya wa Yanga,...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -