Sunday, January 17, 2021

Simba waivua Yanga ‘taulo ukweni’

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA HUSSENI OMAR

 SIMBA ni kama imeivua Yanga taulo ukweni, kutokana na kitendo cha wanachama wa timu hiyo Tawi la Tandale kwa Mtogole kuushinikiza uongozi wa Wekundu hao wa Msimbazi kumsajili winga Simon Msuva katika kipindi cha dirisha dogo la usajili.

Akizungumza na BINGWA, Katibu Mkuu wa Tawi hilo, Ally Hamis, maarufu ‘Shababy Ponda’, alisema katika kipindi hiki ambacho Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara (VPL) imesimama, wamepanga kupeleka mapendekezo yao kwa uongozi wa timu hiyo kuutaka ufanye kila linalowezekana kuhakikisha Msuva anasajiliwa na Wekundu hao wa Msimbazi.

Alisema wanachama wa Simba wamezitazama vyema timu zote 16 zinazoshiriki VPL msimu huu na kugundua kuwa ni mchezaji mmoja tu ndiye anaweza kucheza Simba na huyo si mwingine, bali ni Msuva.

“Kwa kweli sikufichi, karibia wanachama wote wa Simba Tanzania nzima kilio chao kwa viongozi wa juu wa kamati ya utendaji ni Msuva, tuna hamu sana huyu jamaa siku moja aje kuvaa uzi wa Simba kwa sababu ana uwezo wa kuichezea timu yetu,

“Sisi tunasema kama tatizo ni fedha basi tumtumie Kessy (Hassan Ramadhan) kumnasa Msuva, sisi tuwaachie Kessy kwa kuwa bado kuna kesi ya msingi kati ya Simba na Yanga kuhusiana na usajili wake na kisha wao watupe Msuva,” alisema Shababy.

Wanachama hao wa Simba wanaamini timu yao inaweza kutumia sakata la usajili wa Kessy. ambaye Kamati ya Sheria, Hadhi ya Wachezaji ya Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), ilimuidhinisha kuchezea Yanga katika VPL ili kumnasa Msuva.

Simba waliwasilisha malalamiko TFF wakidai Kessy kuwalipa Dola 60,000, sawa na Sh milioni 126, kutokana na kuvunja mkataba uliokuwa umalizike Juni 15, mwaka huu.

Baada ya kusikia kilio hicho cha wanachama wa Simba, Tawi la kwa Mtogole, BINGWA lilimtafuta Katibu Mkuu wa timu hiyo, Patrick Kahemele kulizungumzia suala hilo na kusema hawezi kusema chochote kuhusu maoni hayo  kwa kuwa ni hoja  ya wanachama haina uhusiano na uongozi.

“Hiyo ni hoja  tu, umekwenda kuzungumza na wanachama wamesema hivyo, kwa upande wangu siwezi kuzungumzia suala  kama hilo, kuhusisha  na uongozi,” alisema Kahemele.

Alisema kila mwanachama katika timu hiyo ana haki ya kusema lolote, lakini wao kama viongozi kazi yao ni kufanya shughuli zote zinazohusiana na masuala ya kiutendaji.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -